| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking Biotech |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER,HALAL |
| Số mô hình: | TK-Bột Bưởi |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, trống 25kg/sợi |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nhạt | Phần được sử dụng: | Hoa quả |
|---|---|---|---|
| độ hòa tan: | Nước hòa tan | thông số kỹ thuật: | nước ép bột |
| Ứng dụng: | Thực phẩm & Đồ uống | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | bột trái cây pomelo tự nhiên,bột nước ép cà chua,bột pomelo cho đồ uống |
||
Dầu chiết xuất Yuzu tự nhiên 100% Dầu nước trái cây Yuzu
Pomelo Powder là gì?
Bột Pomelo là một loại bột mịn, sôi động được làm bằng cách khô nước và xay thịt, và đôi khi vỏ, của trái cây pomelo (Citrus maxima hoặc Citrus grandis).Là thành viên lớn nhất của gia đình quả cam, pomelo được biết đến với hương vị ngọt ngào, ngọt ngào, và bột này nắm bắt bản chất của nó trong một hình thức rất linh hoạt, ổn định.
Sử dụng bột Pomelo:
Các loại đồ uống: Nấu nhanh trong nước, nước ngọt, trà, cocktail, và các loại nước ngọt để có thêm hương vị ngọt ngào.
Nướng bánh & Món tráng miệng: Được kết hợp vào bánh, bánh quy, kem, thanh năng lượng và hỗn hợp trái cây để có hương vị và màu sắc tự nhiên.
Nấu ăn: Được sử dụng làm gia vị trong nước sốt, nước sốt, kem cho hải sản hoặc gia cầm, và trong sữa chua hoặc bột yến mạch.
Sức khỏe & Sức khỏe: Một bổ sung phổ biến cho các chất bổ sung chế độ ăn uống, đồ uống khử độc và nước ép sau khi tập luyện vì mật độ chất dinh dưỡng của nó.
|
Tên sản phẩm:
|
Bột Pomelo
|
|
Nhóm:
|
Bột trái cây |
|
Các thành phần hiệu quả:
|
Vitamin C
|
|
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
|
Nước ép Yuzu bột
10:1 bột chiết xuất
|
|
Sự xuất hiện:
|
Bột mịn màu vàng nhạt với mùi đặc trưng.
|
|
Nhận dạng:
|
Trượt tất cả các bài kiểm tra tiêu chí
|
|
Lưu trữ:
|
Giữ ở nơi mát mẻ và khô, kín kín, tránh khỏi độ ẩm hoặc ánh sáng mặt trời trực tiếp.
|
Bột Pomelocó thể được sử dụng rộng rãi trong thực phẩm chức năng, bổ sung chăm sóc sức khỏe, đồ uống và đồ uống.