| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-Cordyceps Sinensis |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu nâu vàng | Phần được sử dụng: | Cơ thể trái cây |
|---|---|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 80 lưới | Xét nghiệm: | 10%~50% Polysaccharides, Cordycepin 0,1~98% |
| Cấp: | Cấp thực phẩm | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
Giá tốt nhất 100% Cordyceps tự nhiên Sinensis chiết xuất Cordyceps chiết xuất Cordycepin 0,1% 98%
Cordycepin là gì?
Cordycepin, còn được gọi là 3′-deoxyadenosine, là một hợp chất hoạt tính sinh học được phân lập từ nấm dược phẩm thuộc chi Cordyceps.Các nguồn nổi tiếng nhất là Cordyceps militaris và Ophiocordyceps sinensis, sau này nổi tiếng trong y học truyền thống Trung Quốc như "quái sâu mùa đông, cỏ mùa hè" cho chu kỳ sinh hoạt ký sinh trùng trên ấu trùng côn trùng.
Về cấu trúc, cordycepin là một tương tự nucleoside, có nghĩa là nó gần giống với adenosine, một khối xây dựng cơ bản của RNA rất quan trọng cho việc truyền năng lượng tế bào (như ATP) và tín hiệu.
Khả năng điều trị của Cordycepin rộng lớn, với nghiên cứu quan trọng nhất và được ghi chép kỹ lưỡng tập trung vào tính chất chống ung thư của nó, tiếp theo là bằng chứng mới nổi về rối loạn trao đổi chất.
Cordycepin là một chất tương tự nucleoside mạnh, tự nhiên từ nấm Cordyceps. Cơ chế chính của nó liên quan đến việc bắt chước adenosine để phá vỡ tổng hợp RNA và tín hiệu tế bào,là nền tảng của thuốc chống ung thư mạnh mẽ của nó, chống tiểu đường và chống tăng mỡ.
|
Tên sản phẩm:
|
Chất chiết xuất Cordyceps Sinensis bột |
| Phần được sử dụng |
Cơ thể trái cây / Mycelium
|
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
41~20:1 Cordycepin 0,1% ~ 98% |
|
Sự xuất hiện:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Thể loại | Thức ăn |
|
Thời hạn sử dụng:
|
2 năm |
|
Bao gồm:
|
1kg/ túi, 25kg/thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1Thực phẩm chức năng
2. Phụ cấp chăm sóc sức khỏe 3. lĩnh vực y học
4. đồ uống
|
Lợi ích của Cordyceps Sinensis Dầu chiết xuất:
1Điều chỉnh hệ thống miễn dịch hệ thống miễn dịch chức năng tương đương với quân đội trong cơ thể con người, làm sạch tuổi tác, mô tế bào chết, vi-rút chống tấn công, vi khuẩn, vv nhiễm trùng vi khuẩn.Vai trò của Cordyceps đối với hệ thống miễn dịch là trong việc điều chỉnh khối lượng để làm cho nó trong một tình trạng tốtNó có thể làm tăng cả các tế bào hệ thống miễn dịch, số lượng các tổ chức, thúc đẩy sản xuất kháng thể, tăng số lượng phagocytosis, giết chết các tế bào, và tăng chức năng của nó,và giảm thiểu một số tế bào miễn dịch.
2Cải thiện năng lượng tế bào, cỏ mùa đông chống mệt mỏi có thể cải thiện năng lượng của cây năng lượng của con người - năng lượng của ty thể, cải thiện khả năng chống cứng của cơ thể và giảm mệt mỏi.
3Điều chỉnh chức năng tim Cordyceps quân sự có thể tăng khả năng dung nạp tim, giảm tiêu thụ của tim oxy, và chống loạn nhịp.
Các loại bột chiết xuất nấm khác nhau chúng tôi có thể cung cấp:
|
Thuốc nấm bột / chiết xuất nấm bột |
|
| Loại sản phẩm | Chất chiết xuất nấm hỗn hợp bột |
| Chiết xuất nấm sừng sư tử/bột | |
| Cordyceps militaris bột/chiết xuất | |
| Chiết xuất (bột) nấm ganoderma (nấm reishi) | |
| Bột bào tử Reishi | |
| Chiết xuất nấm Shiitake/bột | |
| Chiết xuất nấm Chaga/bột | |
| Chiết xuất nấm Maitake/bột | |
| Coriolus versicolor chiết xuất/bột | |
| Agaricus blazei murill bột/chiết xuất | |
| Tremella fuciformis chiết xuất/bột | |
| Phellinus Extract/Powder | |
| Thông số kỹ thuật | Bột thô ((≥ 80 Mesh), chiết xuất bột Polysaccharides 10% ~ 50% |
| Bao bì | 1kg/thùng, 25kg/đàn trống, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| Giấy chứng nhận | Halal/Kosher/HACCP |
| Thời hạn sử dụng | 24 tháng |
Tất cả chiết xuất từ cơ thể trái cây thay vì mycelium tất cả bột, pha bột theo công thức của bạn, và viên nang OEM với dịch vụ nhãn riêng có sẵn.
Có thể tùy chỉnh theo công thức của bạn, sau đó bạn có thể bán trực tiếp.