| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | TK-Mangiferin |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nhạt đến trắng nhạt | Phần được sử dụng: | lá cây |
|---|---|---|---|
| Thành phần hoạt động: | Mangiferin | Xét nghiệm: | Mangiferin 95% |
| Cấp: | Cấp thực phẩm | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | Chiết xuất xoài tự nhiên dạng bột 95% mangiferin,Chiết xuất lá xoài dạng bột 98% mangiferin,Chiết xuất thực vật xoài mangiferin |
||
Bột Chiết Xuất Xoài Tự Nhiên Mangiferin 95% 98% Chiết Xuất Lá Xoài Mangiferin
Mangiferin là một C-glucosylxanthone hoạt tính sinh học với phổ hoạt tính chống oxy hóa, chống viêm, chống ung thư, chống tiểu đường và bảo vệ thần kinh ấn tượng được chứng minh trong các mô hình tiền lâm sàng. Các nguồn thực phẩm chính của nó là trà mật ong và lá xoài.
|
Phân tích
|
Thông số kỹ thuật
|
Kết quả
|
|
Định lượng (HPLC)
|
≥95%
|
91.05%
|
|
Ngoại quan
|
Bột màu vàng nhạt
|
Đạt
|
|
Tỷ trọng khối
|
0.60g/ml
|
0.71g/ml
|
|
Dung môi dư
|
≤0.5%
|
Đạt
|
|
Thuốc trừ sâu
|
Âm tính
|
Đạt
|
|
Kim loại nặng
|
≤10ppm
|
Đạt
|
|
Asen
|
≤5.0ppm
|
Đạt
|
|
Giảm khối lượng khi sấy
|
≤5%
|
3.24%
|
|
Mùi
|
Đặc trưng
|
Đạt
|
|
Kích thước hạt
|
100% qua lưới 80
|
Đạt
|
|
Vi sinh
|
||
|
Tổng số vi khuẩn
|
≤1000cfu/g
|
Đạt
|
|
Nấm
|
≤100cfu/g
|
Đạt
|
|
Salmgosella
|
Âm tính
|
Đạt
|
|
Coli
|
Âm tính
|
Đạt
|
Ứng dụng của Bột Chiết Xuất Lá Xoài Mangiferin
Mangiferin có tác dụng rõ rệt chống độc gan và tăng tiết mật, thường được dùng để điều trị viêm gan. Mangiferin có tác dụng chống viêm, kháng virus, tác động lên hệ thần kinh trung ương và ức chế miễn dịch.