| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | Halal Kosher Haccp |
| Số mô hình: | TK-GHK-Cu |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1G |
| chi tiết đóng gói: | 1g/10g/100g/chai hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,T/T,D/A |
| Khả năng cung cấp: | 100kg/tháng |
| Tên sản phẩm: | peptide đồng ghk-cu | độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|---|---|
| Cấp: | Lớp mỹ phẩm | hòa tan: | Nước hòa tan |
| bưu kiện: | 1g/chai, 10g/chai | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | Ghk-Cu Copper Peptide Powder,Nguyên liệu thô mỹ phẩm Peptide đồng,Bột peptide GHK-Cu chăm sóc da |
||
Bột Peptide đồng chất lượng cao Ghk-cu Bột Peptide Ghk Cu Bột Peptide đồng
GHK-Cu (Copper Tripeptide-1) là một phức hợp peptide đồng tự nhiên có tên hóa học là glycyl-L-histidyl-L-lysine-copper ((II). Nó bao gồm một tripeptide (glycine, histidine,và lysine) phức tạp với ion đồng ((II).
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Số CAS | 49557-75-7 |
| Công thức phân tử (peptide) | C14H24N6O4 |
| Trọng lượng phân tử (peptide) | 340.38 g/mol |
| Trọng lượng phân tử (Cu phức tạp) | 403.94 g/mol |
| INCI Tên | Copper Tripeptide-1 |
| Sự xuất hiện | Bột / tinh thể màu xanh |
GHK-Cu chủ yếu được sử dụng trong các công thức chăm sóc da và mỹ phẩm tại chỗ. Nghiên cứu đã được công bố cho thấy nó có thể:
Khuyến khích tổng hợp và phân hủy collagen và glycosaminoglycans
Chất hóa chất và chất ức chế của chúng
Tốc độ lành vết thương trên nhiều loại mô
Giảm các đường nén, nếp nhăn, thô, da lỏng lẻo và tăng sắc tố