| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất cây kế TK-milk |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Hạt giống |
|---|---|---|---|
| thông số kỹ thuật: | Silymarin 80% | Cấp: | Cấp thực phẩm |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất hạt kế sữa,Bột chiết xuất Silymarin 80%,Bột chiết xuất thực vật cho viên nang |
||
Natural Silymarin Extract 80% Milk Thistle Seed Extract Powder cho viên nang
Silymarin là một phức hợp flavonolignan chiết xuất từ hạt cây sứa sữa (Silybum marianum),một cây hoa tím thuộc gia đình Asteraceae có nguồn gốc từ vùng Địa Trung Hải nhưng hiện đang phát triển trên khắp châu Âu, Bắc Mỹ, và các khu vực khác.
Silymarin đã được sử dụng trong y học trong hơn 2.000 năm như một "thuốc tăng cường gan" và thuốc thảo dược cho các rối loạn dạ dày, gan và túi mật.
Thuốc thảo dược châu Âu - Điều trị các bệnh về gan và đường mật
Y học truyền thống Trung Quốc - Bảo vệ gan
Y học Ayurvedic - Bảo vệ gan
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất cây sừng sữa |
| Phần được sử dụng | Hạt giống |
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
Silymarin 80% 10:1 bột chiết xuất |
|
Sự xuất hiện:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Thể loại | Lớp thực phẩm & thuốc |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Bao gồm:
|
1kg/ túi, 25kg/thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1Thực phẩm chức năng
2. Phụ cấp chăm sóc sức khỏe 3. lĩnh vực y học
4. đồ uống
|
Chiết xuất gai sữa là một chất bổ sung thảo dược nổi tiếng với lịch sử sử dụng lâu dài, chủ yếu để hỗ trợ sức khỏe và chức năng gan thông qua hợp chất hoạt động của nó, silymarin.