| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, Kosher |
| Số mô hình: | TK-vitamin C bột |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg mỗi túi, 25kg mỗi thùng |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu trắng | CAS: | 50-81-7 |
|---|---|---|---|
| Cấp: | Cấp thực phẩm | tên khác: | Axit L-ascorbic |
| Hạn sử dụng: | 2 năm | bưu kiện: | 1kg mỗi túi, 25kg mỗi thùng |
| Làm nổi bật: | bán buôn bột vitamin C,Chất phụ gia thực phẩm axit L-ascorbic,Bột vitamin 100 mesh |
||
Giá bán buôn Chất phụ gia thực phẩm L-Ascorbic Acid Vitamin C Powder 100 Mesh
Vitamin C là gì?
Vitamin C là một loại vitamin hòa tan trong nước và là một chất chống oxy hóa mạnh mẽ.
Lợi ích của vitamin C:
Bảo vệ chống oxy hóa: Trợ giúp trung hòa các gốc tự do, bảo vệ tế bào khỏi căng thẳng oxy hóa.
Sự tổng hợp collagen: Quan trọng để sản xuất collagen, một protein cần thiết cho làn da, sụn, gân, dây chằng và mạch máu khỏe mạnh (giúp chữa lành vết thương).
Hỗ trợ miễn dịch: Khuyến khích sản xuất và chức năng của tế bào máu trắng; giúp da hoạt động như một rào cản chức năng.
Nhúng sắt: Cải thiện đáng kể sự hấp thụ sắt không heme (loại được tìm thấy trong thực phẩm thực vật).
Sản xuất chất dẫn truyền thần kinh: Cần để sản xuất norepinephrine và serotonin (các chất hóa học trong não).
Các sản phẩm vitamin khác:
| Tên mặt hàng | Số CAS. | Độ tinh khiết |
| Vitamin B1 | 59-43-8 | 99% |
| Vitamin B2 | 83-88-5 | 99% |
| Vitamin B3 | 59-67-6 | 99% |
| Vitamin B5 | 137-08-6 | 99% |
| Vitamin B6 | 65-23-6 | 99% |
| Vitamin B7 | 58-85-5 | 99% |
| Vitamin B9 | 59-30-3 | 99% |