| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất Berry TK-Goji |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Hoa quả |
|---|---|---|---|
| Thành phần hoạt động: | Polysacarit | Xét nghiệm: | 30% 50% 80% |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất kỷ tử polysaccharides,Chiết xuất Lycii fructus 50% polysaccharides,Bột chiết xuất thực vật tự nhiên 80% |
||
Bột Chiết Xuất Thực Vật Tự Nhiên Chiết Xuất Quả Câu Kỷ Tử Chiết Xuất Kỷ Tử Polysaccharides 30% 50%
Chiết xuất Kỷ Tử được chiết xuất từ quả của cây Lycium barbarum và Lycium chinense, thuộc họ Cà (Solanaceae). Với lịch sử sử dụng trong Y học Cổ truyền Trung Quốc hàng ngàn năm, nó được phân loại là thực phẩm "dược phẩm" do việc sử dụng truyền thống lâu dài và an toàn. Ngày nay, nó được công nhận rộng rãi là "siêu thực phẩm" và được sử dụng trong thực phẩm chức năng, đồ uống và thực phẩm bổ sung.
|
Tên sản phẩm:
|
Bột Chiết Xuất Kỷ Tử
|
| Bộ phận sử dụng |
Quả
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
Polysaccharides 10%~50% |
|
Ngoại quan:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Hạng | Hạng thực phẩm |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
4. Đồ uống
|
Lợi ích của Bột Chiết Xuất Kỷ Tử:
1. Chống oxy hóa: Polysaccharides trong bột chiết xuất kỷ tử có hoạt tính chống oxy hóa đáng kể, có thể loại bỏ các gốc tự do trong cơ thể và giảm tổn thương tế bào do stress oxy hóa gây ra.
2. Điều hòa miễn dịch: Polysaccharides trong bột chiết xuất kỷ tử có thể tăng cường chức năng của hệ miễn dịch và cải thiện khả năng kháng mầm bệnh của cơ thể.
3. Điều hòa lượng đường trong máu: Polysaccharides trong bột chiết xuất kỷ tử có thể điều chỉnh mức đường huyết và giúp duy trì lượng đường trong máu ở mức bình thường.
4. Bảo vệ gan: Polysaccharides trong bột chiết xuất kỷ tử có thể bảo vệ gan và giảm viêm và stress oxy hóa khi gan bị tổn thương.
5. Cải thiện thị lực: Polysaccharides trong bột chiết xuất kỷ tử có thể giúp cải thiện thị lực và giảm mỏi mắt bằng cách giảm tổn thương võng mạc.