| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking Biotech |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER,HALAL |
| Số mô hình: | TK-Chiết xuất chokeberry đen |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, trống 25kg/sợi |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu đỏ tím | Phần được sử dụng: | Quả mọng |
|---|---|---|---|
| độ hòa tan: | Nước hòa tan | thông số kỹ thuật: | 4:1~10:1,5%~25% |
| Ứng dụng: | Thực phẩm và đồ uống, thực phẩm bổ sung sức khỏe | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | chiết xuất bột aronia tự nhiên,bột chiết xuất chokeberry đen,thực phẩm bổ sung bột aronia chokeberry |
||
Chiết xuất bột Aronia 100% tự nhiên Chiết xuất Aronia Chokeberry Chiết xuất Black Chokeberry dạng bột
Black Chokeberry (Aronia melanocarpa (Michx.) Elliott), thuộc họ Rosaceae, là một loại cây bụi rụng lá có nguồn gốc từ miền đông Bắc Mỹ. Ngày nay, nó được trồng rộng rãi ở Đông Âu, Nga và Trung Quốc vì hàm lượng polyphenol cực kỳ cao.
Quả có kích thước nhỏ (đường kính 6–10 mm), màu tím sẫm đến gần đen khi chín hoàn toàn, có vị chát, chua. Sắc tố đậm đặc phản ánh nồng độ anthocyanin cực kỳ cao, làm cho Aronia trở thành một trong những nguồn thực vật giàu các hợp chất này nhất trong số các loại quả mọng khí hậu ôn đới.
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất Black Chokeberry dạng bột
|
|
Danh mục:
|
Bột chiết xuất trái cây |
|
Thành phần hiệu quả:
|
Anthocyanidin
|
|
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
|
Bột nước ép, 4:1 10:1, 5%~25%
|
|
Phân tích:
|
TLC
|
|
Ngoại hình:
|
Bột mịn màu đỏ tím có mùi đặc trưng.
|
|
Nhận dạng:
|
Đạt tất cả các bài kiểm tra tiêu chí
|
|
Bảo quản:
|
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, đậy kín, tránh ẩm hoặc ánh nắng trực tiếp.
|
Chiết xuất Black Chokeberry (Aronia melanocarpa) đại diện cho một thành phần thực vật đa chức năng, được khoa học xác nhận với khả năng chống oxy hóa vượt trội. Hồ sơ hoạt tính sinh học đa dạng của nó — chủ yếu là anthocyanin, proanthocyanidin và axit phenolic — hỗ trợ các ứng dụng trong ngành công nghiệp thực phẩm chức năng, mỹ phẩm và thực phẩm chức năng. Nghiên cứu mới nổi về đặc tính bảo vệ thần kinh, chống tiểu đường và chống ung thư tiếp tục mở rộng tiềm năng điều trị của nó. Ngoài ra, hoạt tính sinh học đã được chứng minh của chiết xuất bã quả mang lại những cơ hội đáng kể cho việc tái chế bền vững và phát triển sản phẩm hiệu quả về chi phí.