| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking Biotech |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER,HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-Voacanga Africana |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, trống 25kg/sợi |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu nâu vàng | Phần được sử dụng: | Vỏ rễ |
|---|---|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 80 lưới | thông số kỹ thuật: | 4:1 10:1 |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | Chiết xuất vỏ rễ Voacanga Africana,Bột chiết xuất thực vật tự nhiên,chiết xuất thực vật bán buôn 4:1 |
||
Giá bán buôn chiết xuất thực vật tự nhiên của Voacanga Africana:1
Voacanga africana là một cây châu Phi nhiệt đới có chiết xuất vỏ rễ giàu các chất alkaloid indole phức tạp.cho chiết xuất hiệu ứng sinh lý mạnh mẽ và đa dạng từ lợi ích điều trị tiềm năng (e(ví dụ, bảo vệ thần kinh, chống tiêu chảy) đến các rủi ro an toàn đáng kể, bao gồm cả độc tính tim và tính chất tâm thần.
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất Voacanga Africana |
|
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
|
4Cụ thể: |
|
Biểu mẫu:
|
Bột màu vàng nâu
|
|
Phần của nhà máy được sử dụng:
|
Rễ & vỏ |
|
Kích thước hạt:
|
100% vượt qua 80 mesh
|