| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-Epimedium |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu nâu | Nguồn thực vật: | Epimedium brevicornum |
|---|---|---|---|
| độ tinh khiết: | Icariin 5% 10% 98% | Cấp: | Cấp thực phẩm & y học |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất Epimedium với Icariin,Viên nang chiết xuất Epimedium tự nhiên,Chiết xuất Epimedium bán sỉ OEM |
||
Bột Chiết Xuất Epimedium Tự Nhiên Giá Sỉ Icariin OEM Viên Nang Chiết Xuất Epimedium
Chiết Xuất Epimedium là gì?
Chiết xuất Epimedium, còn được gọi là Cỏ Dê Tăng Lực hoặc Âm Dương Hoắc, là một loại thực vật được ghi chép đầy đủ trong y học cổ truyền Trung Quốc (TCM) để "bổ thận dương" và đã là chủ đề của nhiều nghiên cứu dược lý hiện đại. Chiết xuất này được lấy từ phần trên mặt đất đã phơi khô của các loài Epimedium khác nhau và chủ yếu được chuẩn hóa theo các hợp chất hoạt tính sinh học đặc trưng của nó, các prenylflavonoid.
|
Tên sản phẩm:
|
Bột Chiết Xuất Epimedium |
| Bộ phận sử dụng |
Lá & Thân
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
10:1
Icariin 5%~98%
Icariins 5%~98%
|
|
Ngoại quan:
|
Bột màu nâu
|
| Hạng | Hạng thực phẩm & y tế |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
4. Đồ uống
|
Lợi ích của Bột Chiết Xuất Cỏ Dê Tăng Lực Icariin
1. Tăng cường chức năng tình dục theo truyền thống, và nghiên cứu cho thấy icariin có thể tăng cường chức năng cương dương.
2. Tốt cho thận và loại bỏ thấp khớp.
3. Ngăn ngừa loãng xương.
4. Ngăn ngừa mãn kinh và cao huyết áp.
5. Tăng cường khả năng miễn dịch.
6. Tăng lưu lượng mạch vành, và tăng tốc độ tinh trùng.