| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-Pygeum Africanum |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Vỏ cây |
|---|---|---|---|
| thông số kỹ thuật: | 10: 1, phytosterol 2,5% | Cấp: | Cấp thực phẩm |
| Tiêu tốn: | Bổ sung Healcthcare | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | Pygeum Africanum chiết xuất bột,Natural Pygeum Extract Phytosterols,Pygeum Africanum 2 |
||
Giá bán buôn 100% Natural Pygeum Africanum Extract 2.5 ∼ 5% Phytosterols
Chiết xuất Pygeum africanum là một chất liệu thực vật có nguồn gốc từ vỏ cây anh đào châu Phi (Prunus africana, trước đây là Pygeum africanum).Nó chủ yếu được sử dụng ở châu Âu để điều trị các triệu chứng đường tiết niệu dưới liên quan đến tăng tuyến tiền liệt lành tính (BPH).Chiết xuất có một hồ sơ dược lý đa mục tiêu rõ ràng, hoạt động thông qua các cơ chế chống viêm, chống phát triển và chống androgen.
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất vỏ cây Pygeum Africanum |
| Phần được sử dụng |
Sợ
|
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
10:1,Phytosterol 2,5% |
|
Sự xuất hiện:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Thể loại | Thức ăn |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Bao gồm:
|
1kg/ túi, 25kg/thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1Thực phẩm chức năng
2. Phụ cấp chăm sóc sức khỏe 3. lĩnh vực y học
|
Lợi ích của chiết xuất vỏ cây Pygeum Africanum
1) Hiệu ứng chống viêm.
2) Tăng tiết tuyến tiền liệt và giảm nồng độ hormone ở các vùng tuyến, làm giảm tăng cường.
3) Tăng độ đàn hồi của bàng quang và thay đổi cấu trúc của các tế bào tuyến