| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-thì là |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Hạt giống |
|---|---|---|---|
| Cấp: | Cấp thực phẩm | Tỷ lệ chiết xuất: | 4:1, 10:1 |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | bột chiết xuất trái cây ếch hữu cơ,chiết xuất venh hoa tự nhiên 4:1,bột quả ếch 10:1 |
||
Chiết xuất Tiểu hồi hương 100% Tự nhiên 4:1 10:1 Chiết xuất Quả Tiểu hồi hương Hữu cơ
Chiết xuất Tiểu hồi hương là gì?
Chiết xuất tiểu hồi hương (Foeniculum vulgare) được chiết xuất từ hạt, quả hoặc các bộ phận khác của cây tiểu hồi hương. Nó có lịch sử lâu đời trong cả ứng dụng ẩm thực và các hệ thống y học cổ truyền, như Y học cổ truyền Trung Quốc và Ayurveda. Nghiên cứu hiện đại đã chứng minh nhiều công dụng truyền thống của nó, làm nổi bật các hoạt động dược lý đa dạng, chủ yếu là do hàm lượng dầu dễ bay hơi và flavonoid phong phú.
Lợi ích sức khỏe của Chiết xuất Hạt Tiểu hồi hương
1. Hỗ trợ tiêu hóa & Giảm đầy hơi
2. Cân bằng nội tiết tố (Đặc biệt đối với phụ nữ)
3. Chống viêm & Giảm đau
Anethole & flavonoid giúp giảm đau khớp và viêm liên quan đến bệnh gút.
Sử dụng tại chỗ có thể làm dịu co thắt cơ.
4. Sức khỏe hô hấp
Hoạt động như một chất long đờm (làm sạch chất nhầy trong trường hợp cảm lạnh/viêm phế quản).
Thường được pha trộn với cỏ xạ hương hoặc cam thảo trong các loại siro ho.
5. Tác dụng chống oxy hóa & kháng khuẩn
Axit chlorogenic & quercetin chống lại stress oxy hóa.
Chống lại vi khuẩn trong miệng (được sử dụng trong nước súc miệng để chăm sóc nướu).
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất Hạt Tiểu hồi hương |
| Bộ phận sử dụng |
Hạt
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
4:1 10:1 |
|
Ngoại quan:
|
Bột màu nâu
|
| Hạng | Hạng thực phẩm & y tế |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
4. Đồ uống
|