| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-Polygonum Multiflorum |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Root |
|---|---|---|---|
| Tiêu tốn: | Y tế, chăm sóc tóc | Cấp: | Cấp thực phẩm |
| Tỷ lệ chiết xuất: | 4:1 10:1 | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | Chiết xuất bột rễ Hà Thủ Ô tự nhiên,Chiết xuất cây Hà Thủ Ô,Bổ sung bột rễ Hà Thủ Ô |
||
Bột Chiết Xuất Rễ Hà Thủ Ô Tự Nhiên
Chiết xuất rễ Hà Thủ Ô (còn gọi là Hà Thủ Ô hoặc Polygonum multiflorum) là một loại thảo dược nền tảng trong Y học Cổ truyền Trung Quốc (TCM), theo lịch sử được sử dụng như một loại thuốc bổ phục hồi để ngăn ngừa tóc bạc, chống lão hóa và hỗ trợ sức khỏe gan, thận.
|
Tên Sản Phẩm:
|
Bột Chiết Xuất Hà Thủ Ô |
| Bộ Phận Sử Dụng |
Rễ
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
10:1~30:1 |
|
Ngoại hình:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Hạng | Hạng thực phẩm, hạng dược phẩm |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
4. Đồ uống
|
Lợi ích của Bột Chiết Xuất Hà Thủ Ô :
Chiết xuất Hà Thủ Ô có thể được sử dụng làm nguyên liệu cho các sản phẩm chăm sóc sức khỏe.
Hà Thủ Ô chứa các chất dinh dưỡng như lecithin, có thể điều hòa thần kinh và nội tiết, nuôi dưỡng chân tóc và thúc đẩy sản xuất melanin cho tóc. Đây là một loại dầu xả tóc tuyệt vời và thường được sử dụng trong mỹ phẩm như chăm sóc tóc, dưỡng tóc và mọc tóc.