| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | TK- Chiết Xuất Hoa Chuối |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Hoa |
|---|---|---|---|
| thông số kỹ thuật: | 4:1 10:1 | Kích thước mắt lưới: | 95% vượt qua 80 lưới |
| Ứng dụng: | chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất hoa chuối tự nhiên tinh khiết,bột chiết xuất hoa chuối 4:1,bột chiết xuất hoa chuối số 10:1 |
||
Giá bán buôn Đồ bán lẻ 100% tinh khiết tinh khiết hoa chuối bột 4:1 10:1
Chiết xuất hoa chuối(còn được gọi là hoa chuối hoặc chiết xuất trái cây chuối) có nguồn gốc từ cấu trúc hoa của cây Musa,một sản phẩm phụ của việc trồng chuối được tiêu thụ theo truyền thống như một loại rau ở Đông Nam Á Nghiên cứu hiện đại đã xác định chiết xuất này là một nguồn giàu các hợp chất hoạt tính sinh học, chứng minh tiềm năng đáng kể như một chất chống oxy hóa và chống tăng đường huyết (quản lý đường trong máu).Không giống như trái cây, hoa đang được nghiên cứu chủ yếu cho tiềm năng điều trị của nó hơn là giá trị dinh dưỡng của nó như một loại thực phẩm.
Chiết xuất hoa chuốilà một nguồn tự nhiên hứa hẹn của chất chống oxy hóa và chất ức chế enzyme để quản lý lượng đường trong máu.và terpenoid độc đáo như lupeol đòi hỏi phải nghiên cứu thêmTuy nhiên, như một chất bổ sung chế độ ăn uống, nó vẫn là một thành phần mới nổi với tác dụng được chứng minh chủ yếu trong các nghiên cứu trong phòng thí nghiệm, chứ không phải trong các thử nghiệm lâm sàng trên người.
|
Tên sản phẩm:
|
Bột chiết xuất hoa chuối
|
| Phần được sử dụng |
Hoa
|
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
Chiết xuất bột 4:1 10:1 |
|
Sự xuất hiện:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Thể loại | Thức ăn |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Bao gồm:
|
1kg/ túi, 25kg/thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1Thực phẩm chức năng
2. Phụ cấp chăm sóc sức khỏe 3. lĩnh vực y học
4. Ngành nông nghiệp
|