| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất Chebula TK-Terminalia |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | Hoa quả |
|---|---|---|---|
| thông số kỹ thuật: | 4:1 10:1 | Cấp: | Cấp thực phẩm |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất quả Terminalia Chebula,Bột chiết xuất thực vật tỷ lệ 4:1,Bột Terminalia Chebula thảo dược tỷ lệ 10:1 |
||
Dầu chiết xuất thực vật tự nhiên Terminalia Chebula Dầu chiết xuất trái cây 4:1 10:1
Chiết xuất trái cây Terminalia chebula, được gọi là "Haritaki" hoặc "Chebulae Fructus", là một nền tảng của y học Ayurveda thường được gọi là "Vua thuốc".Nghiên cứu hiện đại xác nhận tiềm năng điều trị rộng lớn của nó, đã xác định hơn 149 hợp chất ư chủ yếu là tannin có thể thủy phân ư mang lại các tính chất chống oxy hóa, chống viêm, kháng khuẩn và bảo vệ cơ quan mạnh mẽ.
| Tên sản phẩm | Chất chiết xuất của Terminalia Chebula |
| Phần được sử dụng | Trái cây |
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
401:101 |
|
Sự xuất hiện:
|
Bột nâu
|
| Thể loại | Lớp thực phẩm & thuốc |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Bao gồm:
|
1kg/ túi, 25kg/thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1Thực phẩm chức năng
2. Phụ cấp chăm sóc sức khỏe 3. lĩnh vực y học
|
Chiết xuất từ Terminalia Chebula đại diện cho sự tiến hóa hiện đại, mạnh mẽ và đã được khoa học xác nhận của Haritaki cổ đại.đặc biệt là hỗ trợ chất chống oxy hóa, sức khỏe gan, chăm sóc răng miệng và chăm sóc da.