| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | TK-Fucoidan |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu nâu vàng đến trắng nhạt | Phần được sử dụng: | lá cây |
|---|---|---|---|
| Thành phần hoạt động: | Fucoidan | Xét nghiệm: | 20%~ 85% |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | bột fucoidan chiết xuất từ tảo bẹ tự nhiên,thực phẩm bổ sung sức khỏe dạng bột fucoidan,bột chiết xuất thực vật có chứa fucoidan |
||
Giá tốt nhất chiết xuất tảo biển màu nâu tự nhiên chiết xuất tảo biển Fucoidan bột
Fucoidan là một polysaccharide sulfat được tìm thấy trong rong biển nâu và một số động vật biển.nó là một hợp chất có nguồn gốc từ biển với một loạt các hoạt động sinh học được chứng minh khoa học, bao gồm tác dụng chống oxy hóa, chống viêm, chống ung thư và điều chỉnh miễn dịch.
Loài tảo nâu giàu các thành phần polysaccharide, chẳng hạn như laminarin, agar, carrageenan (carrageenan) và Sargassum fusiforme polysaccharide, v.v.và đã trở thành nguyên liệu thô thực phẩm hoặc dược phẩm quan trọng và được sử dụng rộng rãiNgoài ra, tảo nâu cũng chứa nhiều fucoidan, tồn tại trong các mô giữa tế bào của tảo nâu, và hàm lượng của nó thay đổi theo loại rong biển, nguồn gốc,mùa và các bộ phận khác nhau của cơ thể rong biểnFucoidan là một polysaccharide hòa tan trong nước chứa chủ yếu fucose, nhiều dư lượng monosaccharide và nhóm axit sulfuric.thuốc chống huyết khối, và kháng virus.
Lợi ích sức khỏe của bột chiết xuất Fucoidan
1Hỗ trợ ung thư (Làm liệu pháp phụ trợ)
2. Phòng vệ miễn dịch
3. Sức khỏe tim mạch
4Chống lão hóa & Sức khỏe da
5Bảo vệ ruột và gan
|
Tên sản phẩm:
|
Fucoidan |
| Sử dụng bộ phận | Lá |
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
20% ~ 85% |
|
Sự xuất hiện:
|
Bột màu vàng nâu đến trắng
|
| Thể loại | Thức ăn |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Bao gồm:
|
1kg/ túi, 25kg/thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1Thực phẩm chức năng
2. Phụ cấp chăm sóc sức khỏe 3. lĩnh vực y học
4- Dụng phẩm
|