| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | TK-Chiết xuất cải xoong |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | toàn bộ thảo mộc |
|---|---|---|---|
| Cấp: | Cấp thực phẩm | Tỷ lệ chiết xuất: | 4:1~30:1 |
| bưu kiện: | 1kg/túi, 25k/thùng | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | bột chiết xuất cải xoong tự nhiên,bột cải xoong cấp thực phẩm,bột chiết xuất cải xoong 4:1 10:1 |
||
Chiết xuất cải xoong tự nhiên 100% loại thực phẩm Nasturtium Officinale dạng bột 4:1 10:1
Chiết xuất cải xoong là một loại thực phẩm bổ sung có nguồn gốc từ Nasturtium officinale, một loại rau lá xanh thuộc họ Cải (Brassicaceae) (cùng với bông cải xanh, cải xoăn và mù tạt). Nó rất giàu các hợp chất hoạt tính sinh học, đặc biệt là glucosinolate và các sản phẩm thủy phân của chúng là isothiocyanate, cũng như flavonoid và axit phenolic.
| Tên sản phẩm | Chiết xuất cải xoong dạng bột |
| Ngoại quan | Bột màu nâu |
| Thông số kỹ thuật | 4:1~30:1 |
| Đóng gói | 1kg/túi, 25kg/thùng |
| Thời hạn sử dụng | 24 tháng |
| Bảo quản | Nơi khô ráo, thoáng mát |
| Mẫu thử | Có sẵn |
Cải xoong COA chiết xuất
|
Phân tích
|
Thông số kỹ thuật
|
Kết quả
|
Phương pháp thử
|
|
Mô tả vật lý
|
|
|
|
|
Ngoại quan
|
Bột màu vàng nâu
|
Bột màu vàng nâu
|
Trực quan
|
|
Mùi
|
Đặc trưng
|
Đặc trưng
|
Cảm quan
|
|
Kích thước hạt
|
100% qua lưới 80 mesh
|
100% qua lưới 80 mesh
|
Sàng 80 Mesh
|
|
Kiểm tra hóa học
|
|
|
|
|
Định lượng (Tỷ lệ chiết xuất)
|
10:1
|
10:1
|
TLC
|
|
Độ ẩm mất đi
|
Tối đa 5.0%
|
Dưới 5.0%
|
5g/105℃/2 giờ
|
|
Tàn tro
|
Tối đa 5.0%
|
Dưới 5.0%
|
2g/525℃/3 giờ
|
|
Kim loại nặng
|
Tối đa 10.0ppm
|
Dưới 10.0ppm
|
AAS
|
|
As
|
Tối đa 2.0ppm
|
Dưới 2.0ppm
|
AAS
|
|
Pb
|
Tối đa 2.0ppm
|
Dưới 2.0ppm
|
AAS
|
|
Kiểm soát vi sinh
|
|
|
|
|
Tổng số khuẩn lạc
|
Tối đa 10.000cfu/g
|
Dưới 10.000cfu/g
|
AOAC
|
|
Nấm men & Nấm mốc
|
Tối đa 1000cfu/g
|
<1000cfu>
|
AOAC
|
|
E. Coli
|
Âm tính
|
Âm tính
|
AOAC
|
|
Salmonella
|
Âm tính
|
Âm tính
|
AOAC
|
|
Kết luận
|
Tuân thủ các tiêu chuẩn.
|
||
|
Tình trạng chung
|
Không biến đổi gen, được chứng nhận ISO.
|
||
|
Đóng gói và Bảo quản
|
|||
|
Đóng gói: Đóng gói trong thùng giấy và hai túi nhựa bên trong.
|
|||
|
Thời hạn sử dụng: 2 năm khi được bảo quản đúng cách.
|
|||
|
Bảo quản: Bảo quản ở nơi kín gió, có nhiệt độ thấp ổn định và không có ánh nắng trực tiếp.
|
|||