| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất TK-Clinacanthus Nutans |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | toàn bộ thảo mộc |
|---|---|---|---|
| thông số kỹ thuật: | 4:1 10:1 | Kích thước mắt lưới: | 80 lưới |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | Chiết xuất bột Clinacanthus Nutans 4:1,Bột chiết xuất thực vật tự nhiên 10:1,Bột thảo mộc Clinacanthus Nutans |
||
Chiết xuất thực vật tự nhiên 100% Dạng bột Chiết xuất Clinacanthus Nutans 4:1 10:1
Chiết xuất Clinacanthus nutans có nguồn gốc từ một loại cây thuốc thuộc họ Ô rô (Acanthaceae), có nguồn gốc từ Đông Nam Á (Thái Lan, Malaysia, Indonesia và Trung Quốc). Nó thường được biết đến với tên cỏ rắn Sabah, Belalai gajah, hoặc Phaya Yo. Loại cây này có lịch sử lâu đời trong y học cổ truyền để điều trị nhiễm trùng do virus herpes, phát ban da, vết côn trùng cắn, viêm, tiểu đường và ung thư.
Chiết xuất Clinacanthus nutans rất giàu các hợp chất sinh học đa dạng, bao gồm C-glycosyl flavones, các glucoside chứa lưu huỳnh, các dẫn xuất chlorophyll và phytosterols, tất cả cùng đóng góp vào phạm vi hoạt động dược lý rộng lớn của nó.
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất Clinacanthus Nutans |
| Bộ phận sử dụng |
Toàn bộ cây
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
Bột chiết xuất 4:1 10:1 |
|
Ngoại quan:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Hạng | Hạng thực phẩm |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
|