| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất lá tía tô TK |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 25kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Phần được sử dụng: | lá cây |
|---|---|---|---|
| thông số kỹ thuật: | 4:1 10:1 | Kích thước mắt lưới: | 80 lưới |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | bột chiết xuất lá tía tô tự nhiên,chiết xuất tía tô frutescens,thực phẩm bổ sung bột chiết xuất tía tô |
||
Chiết xuất lá tía tô 100% từ thực vật tự nhiên
Chiết xuất lá tía tô được chiết xuất từ lá khô của cây tía tô (Perilla frutescens (L.) Britton), một loại cây thuốc và thực phẩm truyền thống thuộc họ Lamiaceae. Cây tía tô được trồng rộng rãi ở Đông Á, đặc biệt là ở Trung Quốc, Nhật Bản và Hàn Quốc.
Chiết xuất lá tía tô chứa nhiều hợp chất hoạt tính sinh học, bao gồm:
Axit Rosmarinic – hợp chất phenolic chính có hoạt tính chống oxy hóa và chống viêm mạnh
Flavonoid – luteolin, apigenin, catechin và rutin
Triterpenoid – axit ursolic và axit oleanolic
Tinh dầu – perillaldehyde, limonene và caryophyllene
Polysaccharide
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất lá tía tô |
| Bộ phận sử dụng |
Lá
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
Bột chiết xuất 4:1 10:1 |
|
Ngoại quan:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Hạng: | Hạng thực phẩm |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
|