| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER, HALAL |
| Số mô hình: | TK-Chiết xuất cỏ ba lá đỏ |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nâu | Nguồn thực vật: | Toàn bộ nhà máy |
|---|---|---|---|
| Thành phần hoạt động: | Isoflavone | Xét nghiệm: | Isoflavone 8% |
| Ứng dụng: | Bổ sung chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 2 năm |
| Làm nổi bật: | chiết xuất cỏ ba lá đỏ dạng bột cho phụ nữ,bột cỏ ba lá đỏ 8% isoflavone,bột chiết xuất thực vật có isoflavone |
||
Chiết xuất Cỏ Ba Lá Đỏ Chất Lượng Cao 8% Isoflavones Chiết xuất Cỏ Ba Lá Đỏ Dành Cho Sức Khỏe Phụ Nữ
Cỏ ba lá đỏ (Trifolium pratense) chứa isoflavones (ví dụ: genistein, biochanin A), là các phytoestrogen. Vì các hợp chất này có cấu trúc tương tự estrogen, chúng được cho là giúp cân bằng hormone trong thời kỳ mãn kinh.
Chiết xuất cỏ ba lá đỏ được công nhận nhiều nhất vì khả năng giảm các triệu chứng mãn kinh, đặc biệt là bốc hỏa, do nồng độ isoflavones cao - các hợp chất thực vật bắt chước estrogen trong cơ thể.
|
Tên sản phẩm:
|
Chiết xuất Cỏ Ba Lá Đỏ |
| Bộ phận sử dụng |
Toàn cây
|
|
Thông số kỹ thuật/Độ tinh khiết:
|
Isoflavones 8% |
|
Ngoại quan:
|
Bột màu vàng nâu
|
| Hạng | Hạng thực phẩm |
|
Thời hạn sử dụng:
|
24 tháng
|
|
Đóng gói:
|
1kg/ Túi, 25kg/ Thùng sợi
|
|
Ứng dụng
|
1. Thực phẩm chức năng
2. Thực phẩm bổ sung sức khỏe 3. Lĩnh vực y tế
|
Lợi ích của Isoflavones Chiết xuất Cỏ Ba Lá Đỏ
Isoflavones Chiết xuất Cỏ Ba Lá Đỏ có tác dụng giống phytoestrogen, các thành phần này có tác dụng nhất định trong việc cải thiện bệnh loãng xương và các triệu chứng mãn kinh ở phụ nữ và ngày càng được sử dụng rộng rãi trong thực hành lâm sàng, làm cho chúng trở thành một loại thực phẩm sức khỏe tự nhiên rất hứa hẹn.