| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking Biotech |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER,HALAL |
| Số mô hình: | Chiết xuất rễ cây TK-Bupleurum |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, trống 25kg/sợi |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu nâu | Phần được sử dụng: | Root |
|---|---|---|---|
| Kích thước mắt lưới: | 80 lưới | thông số kỹ thuật: | 4:1, 10:1 |
| Ứng dụng: | Sản phẩm chăm sóc sức khỏe | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | Bột chiết xuất rễ Bupleurum,Bột chiết xuất thực vật tự nhiên,Chiết xuất Chai Hu 10:1 |
||
Chiết xuất thực vật tự nhiên bột Chai Hu chiết xuất Bupleurum rễ chiết xuất bột 10:1
Chiết xuất rễ Bupleurum (thường được gọi bằng tên Trung Quốc của nó, Chai Hu) là một nền tảng của y học truyền thống Trung Quốc, được đánh giá cao vì tính chất chống viêm và hỗ trợ gan.
Bupleurum có một lịch sử sử dụng lâu dài và một loạt các ứng dụng được nghiên cứu.
Lợi ích và sử dụng chính
1. Hỗ trợ gan và giải độc
Khuyến khích chức năng gan, giúp giải độc, và có thể bảo vệ chống lại tổn thương gan (hepatoprotective).
Được sử dụng trong công thức TCM (ví dụ: Xiao Chai Hu Tang) để giảm viêm gan, vàng da và nôn.
2. Chống viêm và điều chế miễn dịch
Có chứa saikosaponins, làm giảm viêm (hữu ích cho các bệnh tự miễn như lupus hoặc dị ứng).
Có thể tăng cường khả năng phòng vệ miễn dịch trong khi làm dịu phản ứng miễn dịch hoạt động quá mức.
3. Lo lắng và điều chỉnh tâm trạng
Hoạt động như một chất thích nghi, giúp cơ thể đối phó với căng thẳng và lo lắng.
Một số nghiên cứu cho thấy tác dụng chống trầm cảm bằng cách điều chỉnh serotonin / dopamine.
4. Chất kháng virus và kháng khuẩn
Hiển thị hoạt động chống lại vi-rút viêm gan B, vi-rút herpes đơn giản và vi-rút cúm.
Có thể hỗ trợ sức khỏe hô hấp trong thời gian cảm lạnh / cúm.
5Sức khỏe da (Sử dụng tại chỗ)
Thuốc chống viêm cho bệnh chàm, vẩy nến hoặc mụn trứng cá.
Tính chất chống oxy hóa giúp chống lại lão hóa sớm.
|
Tên sản phẩm:
|
Chất chiết xuất rễ Bupleurum Sinensis |
|
Thông số kỹ thuật sản phẩm:
|
4:1, 10:1 |
|
Phương pháp thử nghiệm:
|
TLC |
|
Biểu mẫu:
|
Bột màu vàng nâu
|
|
Phần của nhà máy được sử dụng:
|
Rễ |
|
Kích thước hạt:
|
100% vượt qua 80 mesh
|