| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking Biotech |
| Chứng nhận: | ISO, HACCP, KOSHER,HALAL |
| Số mô hình: | bột trái cây |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống sợi |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 3000kg mỗi tháng |
| Vẻ bề ngoài: | Bột màu vàng nhạt | Cấp: | Cấp thực phẩm |
|---|---|---|---|
| Phần được sử dụng: | Hoa quả | độ hòa tan: | Nước hòa tan |
| Ứng dụng: | Thực phẩm và đồ uống | Hạn sử dụng: | 24 tháng |
| Làm nổi bật: | bột nước cam tự nhiên,Tang bột trái cây tinh khiết,đồ uống bột trái cam |
||
Bột trái cây tự nhiên 100% tinh khiết Bột cam màu tang Bột nước cam bột
Nước cam bột là một dạng nước ép cam đặc, khô. Nó được sản xuất bằng cách loại bỏ nước từ nước cam lỏng hoặc tập trung, dẫn đến mộtbột khô nắm bắt ngọtNó được sử dụng rộng rãi như một thành phần hương vị và màu tự nhiên trong ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống.
Bột nước cam được đánh giá cao để thêm hương vị cam mà không thêm chất lỏng. Nó được sử dụng trong:
Nướng bánh và làm đồ ngọt: Bánh, bánh ngọt, bánh quy, kem, kem, và đồ nhồi trái cây.
Các loại đồ uống: Các loại nước ngọt, protein shake, trà có hương vị cam, đồ uống nóng, cocktail và các loại rượu.
Sữa & Món tráng miệng: Yogurt, cơ sở kem, pudding, mù và bánh pho mát.
Bánh ngọt: Bánh sôcôla (đặc biệt là sôcôla trắng), kẹo cao su và kẹo ngọt.
Các món ngon: Món xịt khô cho thịt lợn hoặc thịt gà, nước ép, nước sốt nướng, và nước sốt salad.
Chúng tôi là một nhà sản xuất bột trái cây và rau quả với 15 năm kinh nghiệm sản xuất và xuất khẩu, có thể cung cấp hàng trăm loại bột trái cây và rau quả:
|
Bột trái cây và rau quả tự nhiên
|
||
|
Bột quả bơ |
Goji Berry bột |
Bột khoai tây màu tím |
|
Bột quả quả nam vải |
Bột quả dâu tây |
Bột quả lựu |
|
Bột cối dại |
Bột trái rồng |
Bột trái đam mê |
|
Bột quả chanh |
Bột quả xoài |
Bột quả dứa |
|
Hawthorn bột |
Bột Jujube đỏ |
Bột quả anh đào |
|
Bột quả dâu tây |
Bột mía |
Bột trái cây kiwi |
|
Roselle bột |
Bột trái táo |
Bột nhân sâm |
|
Bột hoa hồng |
Bột tảo |
Bột cam quế |
|
Bột cam |
Bột trà |
Bột Waxberry |
|
Bột trái nho |
Bột bưởi |
Bột ngô màu tím |
| Bột Spanich | Bột mứt | Bột cỏ lúa mì |
| Bột cỏ lúa mạch | Bột dưa leo | Bột gốc củ cải đường |
| Bột bông cải xanh | Nước ép cà rốt đen | Và nhiều hơn nữa... |