| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Tonking |
| Chứng nhận: | Halal Kosher Haccp |
| Số mô hình: | TK-L-Arginine-L-Pyroglutamate |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Western Union,MoneyGram,T/T,D/A |
| Khả năng cung cấp: | 2000kg / tháng |
| Tên sản phẩm: | L-Arginine-L-Pyroglutamate | độ tinh khiết: | 99% |
|---|---|---|---|
| Cấp: | Cấp thực phẩm | Số CAS: | 56265-06-6 |
| Bưu kiện: | 1kg/túi, 25k/thùng | Hạn sử dụng: | 2 năm |
Cung cấp giá tốt nhất L-Arginine-L-Pyroglutamate CAS 56265-06-6
L-Arginine-L-Pyroglutamate là gì?
L-Arginine-L-Pyroglutamate (còn gọi là Arginine Pidolate hoặc Arginine PCA) là một hợp chất muối được hình thành bằng cách kết hợp hai axit amin: L-Arginine và axit L-Pyroglutamic (còn gọi là 5-oxo-L-proline).
Sự kết hợp tạo ra một loại bột tinh thể ổn định, trong đó L-arginine được kết hợp với anion pyroglutamate. Sự kết hợp này mang lại tác dụng hiệp đồng tiềm năng có thể khác với việc chỉ dùng một mình axit amin.
L-arginine-L-pyroglutamate có thể làm tăng mức độ hormone của con người một cách hiệu quả, tăng cường chức năng của cơ và dây chằng của con người, đồng thời tăng sức mạnh bùng nổ trong khi tập thể dục.
| L-Arginine-L-Pyroglutamate | |
| Tên hóa học | L-Arginine-L-Pyroglutamate |
| Số CAS | 56265-06-6 |
| Công thức phân tử | C11H21N5O5 |
| Trọng lượng phân tử | 303.3149 |
| Cấp |
Cấp thực phẩm |
| Hạn sử dụng |
24 tháng |
| Ứng dụng | được sử dụng rộng rãi trong lĩnh vực thực phẩm và y học, thực phẩm bổ sung chăm sóc sức khỏe |