| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | TK |
| Chứng nhận: | Kosher Halal |
| Số mô hình: | Bột TK-NR |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1kg |
| chi tiết đóng gói: | 1kg/túi, 25kg/trống |
| Thời gian giao hàng: | 2-4 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, MoneyGram, D/P |
| Khả năng cung cấp: | 200 kg/tháng |
| Tên khác: | Nicotinamide Riboside | Màu sắc: | Bột màu trắng |
|---|---|---|---|
| xét nghiệm: | 99% | Số CAS: | 1341-23-7 |
| Cấp: | Đồ ăn | Ứng dụng: | Thực phẩm bổ sung, mỹ phẩm |
| Hạn sử dụng: | 2 năm | Bưu kiện: | 1kg/túi, 25kg/trống |
Đồ bán buôn 99% Nicotinamide Riboside Powder CAS 1341-23-7 NR Powder
Nicotinamide Riboside là gì?
Nicotinamide Riboside (NR) là một dạng độc đáo của vitamin B3 (niacin) và một pyridine-nucleoside tự nhiên. Giống như NMN, NR hoạt động như một tiền thân trực tiếp của NAD + (Nicotinamide Adenine Dinucleotide),coenzyme thiết yếu được tìm thấy trong mọi tế bào sống.
Điều làm cho NR khác biệt là cấu trúc phân tử của nó: nó là một nucleoside bao gồm niacin và ribose (một loại đường). Cấu trúc này cho phép NR được hấp thụ thông qua các cơ chế vận chuyển khác với NMN,với một số nghiên cứu cho thấy nó có thể còn có sẵn sinh học hơn trong các mô nhất định.
|
Tên sản phẩm:
|
Nicotinamide Riboside/NR
|
|
Thông số kỹ thuật/sạch:
|
99%
|
|
Sự xuất hiện:
|
Bột trắng
|
|
CAS
|
1341-23-7
|
|
EINECS NO
|
130-626-2
|
|
MF
|
C11H15N2O5+
|
COA của bột NR
|
Sự xuất hiện
|
Bột trắng
|
|
Độ tinh khiết (HPLC)
|
≥99%
|
|
Nồng độ natri ((IC)
|
≤ 1%
|
|
Hàm lượng nước ((KF)
|
≤ 5%
|
|
Giá trị PH trong nước ((100mg/ml)
|
2.0-4.0
|
|
Pb
|
≤ 0,5 ppm
|
|
Như
|
≤0,5 ppm
|
|
Hg
|
≤0,5 ppm
|
|
Cd
|
≤0,5 ppm
|
|
Tổng số lượng vi khuẩn ((GB4789.2)
|
≤ 750 CFU/g
|
|
Loại đậu (GB4789.3)
|
<3MPN/g
|
|
Ethanol ((Do GC)
|
≤ 2%
|
|
Escherichia coli.
|
Không
|
|
Salmonella
|
Không
|